चंद्रपूर जिल्ह्यातील सहा विधानसभा क्षेत्रातून निवडणूकीच्या रिंगणात असलेले उमेदवार आणि त्यांची चिन्हे


विदर्भ न्यूज एक्सप्रेस 

बल्लारपूर विधानसभा क्षेत्र

1. सुधीर मुनगंटीवार - भाजप  (कमळ)

2. डाॅ. विश्वास झाडे - (काॅंग्रेस हात)

3. ताहेर हुसेन - आप (झाडू)

4. राजु झोडे - वंचित बहूजन आघाडी - (गॅस सिलींडर)

5. सचिन टेंभुर्णे - एपीआय (कोट)

6. मनोज आत्राम - गोंडवाना गं.पा. (करवत)

7. सरफराज शेख - बसपा हत्ती

8. अरूण कांबळे - रिपाई (ऑटो रिक्शा)

9. बंडू वाकडे - अपक्ष (कपबशी)

10. अशोक तुमराम - अपक्ष (ट्रॅक्टर चालक शेतकरी)

11. सागर राउत - अपक्ष (किटली)

12. तारा काळे - अपक्ष (बॅटरी टाॅर्च)

13. अनेकश्वर मेश्राम - अपक्ष (द्राक्षे)

 

ब्रम्हपुरी विधानसभा क्षेत्र 

1. विजय वडेट्टीवार - काॅंग्रेस (हात)

2. संदीप गड्डमवार - शिवसेना (धनुष्यबाण)

3. चंद्रलाल मेश्राम - वंचित बहुजन आघाडी (गॅस सिलींडर)

4. मुकूंदा मेश्राम - बसपा (हत्ती)

5. पारोमिता गोस्वामी - आप (झाडू)

6. विनोद झोडगे - भाकप (कणिस व विळा)

7. जगदिश पिल्लारे - संभाजी ब्रिगेड - (शिवणयंत्र)

8. प्रणव सोमणकर - अपक्ष (चावी)

9. विश्वनाथ श्रीरामे - अपक्ष (पाटी)

10. अजय पांडव - अपक्ष (हिरा)

11. विनय बांबोळे - अपक्ष (अंगठी)

 

वरोरा विधानसभा क्षेत्र

1. प्रतिभा धानोरकर - काॅंग्रेस (हात)

2. संजय देवतळे - शिवसेना (धनुष्यबाण)

3. रमेश राजुरकर - मनसे (इंजिन)

4. अमोल बावणे - वंचित बहूजन आघाडी (गॅस सिलींडर)

5. उत्तम इंगोले - संभाजी ब्रिगेड - (शिवणयंत्र)

6. प्रशांत भडगरे - बहुजन समाज पार्टी - (हत्ती)

7. अशरफ खान - बविआ (शिट्टी)

8. भास्कर डेकाटे - रिपाई (खाट)

9. रमेश मेश्राम - गोंगपा (करवत)

10. डाॅ. विजय देवतळे - अपक्ष (कपबशी)

11. प्रविण गायकवाड - अपक्ष (कपाट)

12. अशोक घोडमारे - अपक्ष (रोडरोलर)

13. प्रविण सुराणा - अपक्ष (स्पॅनर)

 

चिमूर विधानसभा क्षेत्र

1. कीर्तीकुमार भांगडिया - भाजप (कमळ)

2. सतीश वारजूरकर - काॅंग्रेस (हात)

3. अरविंद सांदेकर - वंचित बहुजन आघाडी (गॅस सिलींडर)

4. सुभाष पेटकर - बसपा (हत्ती)

5. वनिता राउत - अभामाप - (पेनाची निब)

6. प्रकाश नान्हे - भाशेकाप (बादली)

7. कैलाश बोरकर - अपक्ष (ट्रॅक्टर  चालक शेतकरी)

8. अजय पिसे - अपक्ष (बॅट)

9. धनराज मुंगले - अपक्ष (कपाट)

10. हरीदास बारेकर - अपक्ष (अंगठी) 

 

चंद्रपूर विधानसभा क्षेत्र

1. नाना श्यामकुळे - भाजप (कमळ)

2. महेश मेंढे - काॅंग्रेस  (हात)

3. बबन रामटेके - रिपाईं (खो) (कपबशी)

4. नामदेव गेडाम - पिपीआय (फळा)

5. अम्रिता गोगुलवार - एपिआय (कोट)

6. अनिरूध्द वनकर - वंचित बहुजन आघाडी (गॅस सिलींडर)

7. भिक्खू एस. बुध्दशरण - बसपा (हत्ती)

8. ज्योतीदास रामटेके - बिआरएसपी (तुतारी वाजविणारा माणूस)

9. किशोर जोरगेवार - अपक्ष (दूरदर्शन)

10. संदिप पेटकर - अपक्ष (बॅट)

11. तथागत पेटकर - अपक्ष (फलंदाज)

12. मंदिप गोरडवार - अपक्ष (ऑटो रिक्शा)

 

राजुरा विधानसभा क्षेत्र

1. सुभाष धोटे - काॅंग्रेस (हात)

2. ॲड. संजय धोटे - भाजप (कमळ)

3. ॲड. वामनराव चटप - स्वभाप (शिवणयंत्र)

4. भानुदास जाधव - बसपा (हत्ती)

5. गोदरू जुमनाके - गोंगपा (करवत)

6. महालिंग कंठाळे - मनसे (इंजिन)

7. प्रविण निमगडे - एपिआय (कोट)

8. जयराम चरडे - अपक्ष (हेलीकाॅप्टर)

9. रेशमा चव्हाण - अपक्ष (जहाज)

10. श्यामराव सलाम - अपक्ष (काचेचा पेला)

11. संतोष येवले - अपक्ष (ट्रॅक्टर चालक शेतकरी)

12. अनिल सिडाम - अपक्ष (फळा)



  Print






News - Chandrapur | Posted : 2019-10-08






Related Photos